Babu Jinga



Leo nikushtue Mzee mwenzangu, ushawahi kusikia mtu anaitwa Babu Jinga? Chonde chonde isije ukawa wewe! Waweza shangaa vipi hili linaweza kuwa, ni rahisi sana, kama wewe mzee mzima utaamua kuachana na Mkeo wa nyumbani na kuanza kufatilia mabinti wadogo, kwa nafasi yako na pesa zako ukawa ni bingwa la kuhonga ili uwakamate kirahisi, jina likuja pale unapowahonga wenzako wanajipigia buree! na kama haitoshi zile unzomhonga wewe na yeye anzichukua nampelekea bwana wake wa saizi yake, we utakaa uanajitamba na kujisifu kwamba eti we ndo unakisu kikali ndo maana unakula nyama kumbe nyuma watu wanakucheka maana Gari ulilomhonga naye kampa bwana ake, hela unazompa ndo usiseme! sasa chukua tahadhari bwana, we kausha tu na bi mkubwa mlee familia, usije mletea ugunjwa uzeeni bure.


Drop Your Comment Here


Related Posts


Previous
Next Post »