Mkeo sio Punda au Mtumwa wako



Nakugeukia wewe mwanaume ulokosa Haya na Usiyejua vibaya, unadhani hao wakweo wamekupa mtoto wao sio umgeuze punda au ndo uone umepata Boi wa kukufanyia mambo yako, wakupa mtoto wao ili mje kuijaza dunia na mzaane, umeona wewe! Sio unajifanya mbabe au bondia na kuanza kumpiga Mkeo, nasema haya sababu najua tupo wapigaji na wanyanyasaji wa wake zetu, haipendezi jamani, kwa zama hizi tulizonazo, Mke ni Tunda bwana, Bidhaa adimu, usimfuje mkeo au kumtumia vibaya, Kazi ya Mkeo ni "MAPENZI TU", Mengine anakusaidia tu. Tuache Hizo!


Drop Your Comment Here


Related Posts


Previous
Next Post »