"Umbile Dogo" Lisikukwaze!




Habari za Leo mzee mwenzangu, pole kwa heka heka na pilika pilika za hapa na pale. Nakugeukia mzee mwenzangu, ambaye unadhani Mungu Kakuonea kwa kukupa "Jogoo" Mdogo, pengine ushafikiria au ushajiribu dawa aina tofauti tofauti za kurefusha maumbile yako ili nawe angalau jogoo awe kama "Amadori" vile, pole kwa hayo, haupo peke yako, Pengine tatizo nalikuza kwa kuhofia tu! Ni hivi maumbile madogo hayachangii kwa wewe kushindwa kumridhisha mkeo. Muhimu ni kumuandaa mkeo na kuhakisha unayazingatia yote kabla ya kuanza kuingiliana! kwa kuzingatia hayo utakuwa unajiweka katika nafasi nzuri ya kumridhisha mkeo hata kama Umbile ni dogo kiasi gani, muhimu jogoo awe ana uwezo tu wa kuwika kwasababu akiwika hata kukojoa utaweza na usisahau pale unapomkojolea mkeo ni raha tosha kwake kama utakuwa umemwandaa vizuri. So Relax Mzee mwenzangu, panga mashambulizi yako vizuri na utamridhisha tu mkeo!


Drop Your Comment Here


Related Posts


Previous
Next Post »